

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
SHULE YA SECONDARI CHENGE
S.L.P 286
BARIADI – SIMIYU

MAWASILIANO 0766854321/0622705806, 0620788774

KWA MZAZI /MLEZI WA

YAH: KUCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA KATIKA SHULE HII JANUARI 2020

Ninayo furaha kubwa kukufahamisha kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga na shule ya sekondari chenge kidato cha kwanza 2020. Shule itafunguliwa tarehe 11/01/2021 na mwanafunzi atatakiwa kufika shuleni siku hiyo.

Shule ya sekondari chenge ipo umbali wa km 3 kutoka ofisi za halmashauri ya mji Bariadi. Shule hii inafikika kwa aina zote za usafiri unaotumia barabara (gari,pikipiki na baiskeli)

Shule hii ni ya kutwa na ni ya mchanganyiko wa wasichana na wavulana.

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA

1. SARE YA SHULE

- Kwa **wasichana** : shati 2 nyeupe zenye mikono mifupi, sketi 2 urefu wa kupita magoti isiwe ndefu sana (linda box). Sketi moja iwe ya dark blue na ya pili iwe nyeusi.
- Viatu vyeusi vya ngozi vyenye kufungwa na Kamba na vyenye kisigino kifupi
- Soksi nyeupe jozi 2
- Sweta rangi ya ugoro
- Tai 2. Moja rangi ya dark blue na ya pili rangi nyeusi

- Kwa **wavulana** : shati 2 nyeupe zenye mikono mifupi, suruali 2 moja iwe ya dark blue na ya pili iwe nyeusi.
- Viatu vyeusi vya ngozi vyenye kufungwa na Kamba.
- Soksi nyeupe jozi 2
- Sweta rangi ya ugoro
- Tai 2. Moja rangi ya dark blue na ya pili rangi nyeusi
- Mkanda wa ngozi wa suruali wenye rangi nyeusi

TANBIHI: suruali/sketi nyeusi zitavaliwa jumatatu- jumatano. Na dark blue zitavaliwa alhamisi na ijumaa kila wiki.

2. MAHITAJI MENGINE

- Daftari kubwa 9 (counter books)
- Daftari ndogo 9 kwa ajili ya mazoezi
- Begi la kubebea madaftari.(la kubebwa mgongoni)
- Mkebe na vifaa vyake

3. UTHIBITISHO WA AFYA

Tafadhali kabla mwanafunzi kuletwa shule mpeleke hospitali akapimwe afya yake kwa kujaza fomu **B** iliyoambatanishwa na fomu hii

CHENGE SECONDARY SCHOOL
MEDICAL EXAMINATION FORM FOR A STUDENT EXPECTED TO JOIN THIS SCHOOL 2021

MEDICAL OFFICER.....

HEALTH CENTRE/HOSPITAL.....

Name of student

S/N	ITEM	CONDITION	REMARKS
1	MENTAL CONDITION		
2	SIGHT		
3	HEARING		
4	TB		
5	SICKLE CELL		
6	PREGNANCY		
7	ANAEMIA		
8	PHYSICAL DISABILITY		
9	OTHER (SPECIFY)		

Medical officer's
comment.....
.....
.....
.....

Medical officer's signature

Official stamp.....