

## **HALMASHAURI YA MJI WA BARIADI**

Simu. Na. 028 2700554

Fax: Na. 028 2700554



Ofisi ya Mkurugenzi wa Mji,  
S.L.P 526,  
**BARIADI.**

Tarehe:07/01/2019.

### **TANGAZO TANGAZO**

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI WA BARIADI AMEPIMA VIWANJA 758 HIVYO ANAWATANGAZIA WANANCHI, TAASISI ZOTE KUWA ANAUZA VIWANJA KATIKA ENEO LA SESELE MKABALA NA MAKAO MAKUU YA MKOA WA SIMIYU. VIWANJA VIPO BARABARA KUU YA BARIADI - LAMADI.

FOMU ZA MAOMBI ZINAPATIKANA KATIKA OFISI YA MKURUGENZI WA MJI NA KATIKA TOVUTI YA HALMASHAURI [www.bariaditc.go.tz](http://www.bariaditc.go.tz) KWA MALIPO YA TSH. 20,000 AMBAYO HAITARUDISHWA.

WANANCHI WOTE WALIOOMBA VIWANJA KWA NJIA YA BARUA WANATAKIWA KUOMBA KWA KUJAZA FOMU ZA MAOMBI.

TANGAZO HILI NI KWA SIKU THELATHINI (30) KUENZIA TAREHE YA TANGAZO HILI

WANANCHI WOTE MNAKARIBISHWA.

**BEI YA VIWANJA KWA MITA YA MRABA NI KAMA IFUATAVYO**

S/NO	MATUMIZI YA KIWANJA	BEI KWA MITA YA MRABA
1	MAKAZI	2,500
2	MAKAZI NA BIASHARA	3,500
3	BIASHARA PEKEE	4,000
4	MATUMIZI YA OFISI	5,000
5	SHULE YA AWALI	4,000
6	TAASISI ZA DINI	4,000
7	MAKAZI YA MKUPUO (HOUSING ESTATE)	8,000
8	MADUKA YA KIBIASHARA (SUPERMARKET)	8,000
9	ZAHANATI	5,000
10	HOTEL	8,000
11	KITUO CHA MAFUTA	8,000



**Melkizedeck O. Humbe**

**Mkurugenzi**

**Halmashauri Mji**

**Bariadi**

**MKURUGENZI  
HALMASHAURI YA MJI  
BARIADI**