



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



## HALMASHAURI YA MJI WA BARIADI

Ofisi ya Mkurugenzi wa Mji S.L.P 526, Bariadi  
Simu : +255(0)282700554, Tovuti : [www.bariaditc.go.tz](http://www.bariaditc.go.tz)  
Barua pepe : [info@bariaditc.go.tz](mailto:info@bariaditc.go.tz)  
Mawasiliano yote ya kiofisi yanayohusu HALMASHAURI YA MJI WA BARIADI  
yatumwe kwa Mkurugenzi.

MATOKEO YA USAILI WA MCHUJO ULIOFANYIKA TAREHE 28/02/2023  
HALMASHAURI YA MJI BARIADI KWA KADA YA DEREVA II

Na	NAMBA YA MTAHINIWA	ALAMA	MAONI
1	019	91	AMECHAGULIWA
2	005	86	AMECHAGULIWA
3	000	85	AMECHAGULIWA
4	020	84	AMECHAGULIWA
5	002	49	HAJACHAGULIWA
6	006	43	HAJACHAGULIWA
7	021	41	HAJACHAGULIWA

Imetolewa na:-

Adrian J. Jungu  
Mkurugenzi  
Halmashauri ya Mji wa Bariadi

Nakala: Mbao zote za Matangazo

Tovuti ya Halmashauri ya Mji Bariadi [www.bariaditc.go.tz](http://www.bariaditc.go.tz)

MKURUGENZI  
HALMASHAURI YA MJI  
BARIADI